BURUDANI

Tanzania: Panya anayeweza kugundua mabomu yaliyotegwa ardhini, atuzwa

Magawa ndilo jina la panya kutoka nchini Tanzania ambaye ameshinda tuzo ya dhahabu kwa kugundua mabomu yaliyotegwa ardhini nchini Cambodia.

Katika maisha yake Magawa ameweza kunusa mabomu 39 na silaha 28 kabla hazijalipuka, shirika la wanyama lislokuwa la kiserilI la PSDA limemtuza panya Magawa medali ya dhahabu kwa kuokoa maisha ya watu wasiokuwa bna hatia nchini Cambodia.

READ MORE:Je Wajua? Tumbili kutoka Afrika Kusini aliyepambana vita ya kwanza ya dunia (WWI)

Inadhaniwa kuwa kuna huenda kuna mabomu hadi milioni sita ya kutegwa ardhini hapo, tuzo ambayo amezawadiwa Magawa imeandikwa maandishi yanayosomeka kama “Kwa juhudi za wanyama au kujitolea kazini”. kwa wanyama thelathini waliopewa nishani hiyo Magawa ni wakwanza.

Click page 2 to continue reading.

Pages: 1 2

Categories: BURUDANI

Tagged as: , ,

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.