BURUDANI

Rihanna awatoa hofu mashabiki zake, albamu bado inapikwa

Mwanamuziki mkongwe kutoka nchini Marekani, Rihanna amewatoa hofu mashabiki zake baada ya kuwaambia kuwa wasione yuko kimya wakahisi ameacha kufanya muziki bali anaandaa muziki mzuri kwa ajili yao

Advertisements

Mwanadada huyo aliyetamba kwa ngoma ya ‘Work’ hakuwahi kutoa albamu nyingine yoyote tangualipoachia albamu yake ya mwisho iliyoenda kwa jina la ‘ANTI’ mwaka 2016, hivi karibuni amesema kuwa anaifanyia kazi albamu ijayo mpaka atakapokuwa amejiridhisha ndipo ataiachia mtaani.

Advertisements

Ukitupilia mbali muziki anaojihusisha mwanadada huyo bado amejikita kwenye biashara za vipodozi vilivyobebwa na ukubwa wa jina lake ‘Fenty Beauty’ Hivi karibuni sauti ya Rihanna iliweza kusikika kwenye ngoma aliyokuwa ameshirikishwa na Partynextdoor ilyokwenda kwa jina la ‘Believe it’

Rihanna ashirikishwa katika nyimbo mpya ya PARTYNEXTDOOR “Believe it”

Processing…
Success! You’re on the list.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.