BURUDANI

Madam Rita aomba radhi, kucheleweshwa kwa fedha za mshindi wa BSS 2019

Muandaaji wa mashindano ya Bongo Star Search BSS Madam Rita ameomba radhi mbele ya mgeni rasmi ambaye ni Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Dk Harrison Mwakyembe kwa kuchelewesha malipo ya aliyekuwa mshindi wa mashindano ya BSS Meshack Fukuta, msimu uliopita mwaka 2019.

Advertisements

Trending Stori

Muaandaji huyo ameyasema hayo akiwa kwenye hafra fupi ya uzinduzi wa mashindano ya BSS msimu wa 11, huku Meshack akiwa mmoja kati ya watumbuizaji kwenye uzinduzi huo.

Aidha Madam Rita ametangaza kauli mbiu ya BSS mwaka huu ambayo ni “mpya kubwa na nusu”

Advertisements

“pia nichukue fursa hii kuomba radhi watazamaji wetu, washiriki wetu na wafuatiliaji wa Bongo star search kwa sintofahamu iliyotokea mwaka jana kwa kucheleweshwa kwa malipo ya mshindi wa Bongo star search Meshack Fukuta tunaomba radhi sana ni changamoto iliyotokea,na uhakika mulikwadhika hivyo niombe radhi kwani ni matatizo yaliyokuwepo nje ya uwezo wetu nasi tunawaahidi hii haitojirudia tena” amezungumza Madam Rita

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.