BURUDANI

TID, Chadema “Ni yeye” ni msemo wangu siyo wa chama.

Advertisements

Msanii wa mziki wa Bongo fleva Nchini Tanzania, Kharid Muhamedi (TID) amekilalamikia Chama cha Demokrasia na Maendeleo kutumia msemo au ushairi wake wa “Ni yeye” katika shughuli za kisiasa bila lidhaa ya msanii huyo.

Advertisements

Tid amesema hayo kupitia ukurasa wake wa instagram ambapo amesikitishwa na kitendo hicho kilichofanywa na baadhi ya wanachama wa CHADEMA

“Nimeona kwenye mitandao ya kijamii ushairi wangu ,ubunifu wangu ,msemo wangu kutumika katika kampeni za kisiasa pasipo kuwa na maelewano”

Advertisements

Ni yeye , Ni msemo ambao wanachama wengi wa CHADEMA wamekuwa wakiutumia katika kampeni zao huku wakimtaja Lissu kwa kutumia msemo huo.

Advertisements

Categories: BURUDANI

Tagged as: , ,

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.