Advertisements

Aliyekuwa Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam, Paul Makonda leo amekabidhi ofisi rasmi kwa Mkuu wa Mkoa wa sasa Aboubakar Kunenge, kwa kushukuru kuwa mwendo ameumaliza kikamilifu na salama.

Aidha Makonda amesema kuwa hashtushwi na maneno ya watu yanayoendelea kumuandama kwani anatambua kuwa wanaofanya vizuri siku zote ndio husakamwa kwa maneno.

YOU MAY LIKE

Ben Pol kudai talaka kwa mkewe kulikoni?

Msanii wa bongofleva Ben Pol ameripotiwa kufungua shauri la talaka dhidi ya mkewe Anerlisa ambaye ni raia wa Kenya Shitaka hilo limefunguliwa katika moja ya mahakama ya mwanzo jijini Dar es salaam huku chanzo kilichopelekea msanii huyo kuchukua maamuzi hayo bado hakijajulikana. Ikumbukwe kuwa ndoa kati ya Benpol na Anerlisa ilifungwa mwishoni mwa mwezi May […]

Kim Kardashian atabiri bilionea atakayefuata

Baada ya kutangazwa na jarida la Forbes, bilionea mpya mjini Kim Kardashian aliyejipatia cheo hiko kupitia SKIMS na KKW Beauty atabiri bilionea atakayefuata kutangazwa katika familia yao. READ MORE Siku chache baada ya Kim Kardashian kutangazwa bilionea na jarida la Forbes, naye ameamua kutabiri nani atafuata kutangazwa kama bilionea kutoka katika familia yao jibu ilo […]

Nyuma ya pazia,Satan ya Rosa Ree|Rosa afungukia mahusiano yake

Yaliyomo nyuma ya pazia, nyimbo ya Satan ya Rosa Ree na jinsi inavyogusa hadithi ya mahusino yake ya kimapenzi Muziki wa hip hop ni miongoni mwa miziki ambayo inastrugggle sana ili kupenya kwenye soko la muziki nchini ukilinganisha na ilivyo kwa bongo fleva ijapokuwa wasanii wake wanafanya vizuri hususan kwenye utungaji wa mashairi yao ambayo […]

Advertisements

Makonda ameitoa kauli hiyo leo Agosti 3 katika makabidhiano ya ofisi hiyo jijini Dar es salaam na kuongeza kuwa watu wasihangaike kuwa yeye ataishi wapi bali waumie siku wakisikia amemuacha Yesu.

“Mwendo nimeumaliza, imani na kiapo changu cha utumishi nimekamilisha kikamilifu sasa, wana Dar es salaam mniruhusu nikapumzike kwa amani na kumlea vizuri Mkewangu kipenzi Maria na mtoto wangu Keagan” amesema Makonda

“Ningekuwa ni Jeshini ninazo medali za kivita ni askari mmoja aliyepo back bencher mwenye uwezo mkubwa wa kupigana vita vyovyote, mkinihitaji katika mapambano ya kumlinda Rais Magufuli hata kama ni saa 9 usiku nitanyanyuka” ameongeza Makonda.