BURUDANI

Konde Boy atangaza kutambulisha wasanii watatu Agosti

Advertisements

Msanii wa muziki wa bongo fleva na CEO wa Konde Music Worldwide Harmonize leo ameweka wazi nia yake ya kutangaza wasanii watatu ambao watajiunga na lebo hiyo kuanzia mwezi wa nane (Agosti).

Msanii huyo ameandika kupitia ukurasa wake wa Instagram “Ndoto…. !! timu…. wasanii watatu wapya mwezi wa nane itakuwa ya kufurahisha sana”

Hadi sasa leo hiyo imeshamtambulisha msanii mmoja ambaye anafanya vizuri kupitia EP yake iliyokwenda kwa jina la ya STEP iliyokuwa na nyimbo tano tu

1 reply »

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.