Timo Werner sign rumoursHABARI

Werner akubali kutua Chelsea, Machester United na Liverpool kwa vigezo

Advertisements

Timo Werner nyota anayechezea klabu ya RB Leipzig inayoshiriki ligi kuu nchini Ujerumani maarufu kama Bundersliga, amesema kuwa anaweza kusaini klabu yoyote ambayo inahitaji saini yake kwa sasa hila kwa vigezo maalum.

Manchester United, Inter Milan, Liverpool pamoja na Chelsea Zimetajwa kumpigia mahesabu nyota huyo mwenye miaka 24 huku Chelsea ikipewa nafasi kuwa katika kuwahi saini ya Werner.

Timo ameeleza kuwa fedha sio jambo la muhimu sana kwake ila anachotazama yeye ni malengo ya timu kufika mbali na kutwaa ubingwa.

“Fedha kwangu sio sababu ya mimi kwenda kucheza ama kusaini ingekuwa hivyo ningependa kucheza China, ila kwa kuwa Chelsea, Liverpool na United sawa ninaweza kusaini kwa timu ambayo itakuwa bora kwangu” alisema

Advertisements

Categories: HABARI

Tagged as: , ,

1 reply »

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.