MICHEZO

Azam FC yaanika udhaifu wa Yanga ‘leo tutawafunga kwa mara ya tisa’

Mkuu wa Kitengo cha Habari na Mawasiliano Azam Fc Bwana Thabit Zakaria maarufu kama ‘zakazakazi’ leo hii ameamua kuweka wazi udhaifu wa klabu ya Yanga.

Aidha msemaji huyo ameeleza jinsi Azam FC watakavyoibuka na ushindi katika mchezo unaotarajiwa kuchezwa jioni ya leo katika dimba la Taifa

“Yanga imezifunga timu nyingine mara nyingi zaidi kuliko ilivyoifunga Azam FC tumeifunga mara 8 nao wametufunga mara 8 kati ya mara 23 tulizokutana katika ligi, hivyo leo tutawafunga mara ya tisa na kuwaacha na idadi yao” alisema Zakazakazi

“Yanga haina kikosi cha ushindani ndio maana inatoa sana morali ya fedha kwa wachezaji iliw apate ushindi, ninawaambia hizo pesa bora wakatoe hata misaada maana hawatapata ushindi. ameongeza

Azam FC kwa sasa ipo nafasi ya pili ikiwa na pointi 57 kati ya michezo 29 huku Yanga ikiwa na pointi 55 nafasi ya tatu kwa michezo hiyohiyo 29.

3 replies »

Leave a Reply to Gottfried Cancel reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.