HABARI

TB Joshua atabiri ‘Coronavirus itaisha Machi 27’ Wanigeria wasubiri kutimia kwa utabiri

MCHUNGAJI maarufu kutoka Nigeria, TB Joshua hivi karibuni amekuwa miongoni mwa watumishi wa Mungu waliotoa utabiri kuhusu janga la virusi vya Corona.

TB Joshua ametabiri janga la virusi vya Corona litaisha Machi 27, 2020.

Video fupi iliyosambaa mitandaoni imemuonyesha mchungaji huyo akiwa anahubiri kuhusu virusi vya Corona na kusema kuwa “kama ugonjwa huu haukuletwa kwa dawa, basi dawa haziwezi kuuondoa”

Leo Machi 28 wanaigeria wamshambulia mchungaji huyo kwa maneno kupitia mitandao ya kijamii wakisema kuwa “Mpaka sasa tarehe hiyo imeshafika lakini bado janga hilo linaendelea kuitikisa Nigeria na dunia kwa ujumla”.

https://platform.twitter.com/widgets.js“>

Baadhi ya maneno yaliyochapishwa na Wanigeria kupitia mtando wa twitter kuhusu utabiri wa TB Joshua.

1 reply »

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.