HABARI

Young Killer afunguka juu ya penzi lake kwa Jackline Wolper (+Video)

MSANII wa muziki wa Hip Hop Tanzania, Young Killer amefunguka kwa mara ya kwanza juu ya uhusiano uliopo kati yake na muigizaji wa filamu za Bongo, Jackline Wolper.

Akizungumza katika mahojiano na Bongo 5 msanii huyo ameweka wazi juu ya uhusiano wake na Jackline Wolper kufuatiwa na picha za mahaba alizochapisha katika mtandao wa Instagram ikimuonesha Msodoki akiwa na anambusu Jackline Wolper.

Aidha katika mahojiano hayo Young Killer ameeleza juu ya mwanamke ambaye anapenda kuwa naye katika mahusiano ya kimapenzi, Msodoki ameeleza kuwa mwanamke yeyote ambaye ni mpambanaji, mwenye pesa na malengo ya kimaisha basi anaweza kuwa nae katika mahusiano.

Video ya interview aliyofanyiwa Young Killer kupitia Bongo 5.

 

4 replies »

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.