HABARI

Harmonize akiri kumalizana na WCB

NYOTA wa muziki wa kizazi kipya Rajabu Abdul almaarufu kama Harmonize amekiri kumaliza deni lake alilokuwa akidaiwa na lebo yake ya awali (WCB), akiyaongea hayo katika sherehe ya uzinduzi wa albamu yake mpya iliyokwenda kwa jina la AFROEAST.

Mwanamuziki huyo anayetamba kwa ngoma ya Uno ameyaongea hayo alipokuwa akifanya mahojiano na mtangazaji kutoka Clouds Fm, Diva the Boss. Katika mahojiano hayo Harmonize alisema kuwa

“Ninaushukuru uongozi wangu wa zamani (WCB) na  wa sasa (KONDE GANG) kwa kunivumilia kwani imetumika busara kubwa hadi kumaliza  deni, nimelipa kidogo kidogo kwa kuuza baadhi ya vitu vyangu hadi sasa nimefanikiwa  kulipa deni lote”

Soma Pia Harmonize aanika hadharani kuanzishwa kwa Tandahimba FM

Awali Harmonize alikuwa akidaiwa Shilingi Milioni 600 kama gharama aliyotakiwa kulipa baada ya kuvunja mkataba na lebo ya WCB

 

Categories: HABARI

Tagged as: ,

1 reply »

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.